Óskalisti
Óskalistinn er auður
Innkaupakarfa
Innkaupakarfan þín er tóm

10G SFP Single Mode, 1310nm 10km Par

Staðgreitt
42.500 kr.
Greiðsludreifing mán.

    Vörunúmer: UF-SM-10G

    Til í Netverslun (5)

    Ekki til í verslun í Borgartúni Reykjavík

    Ekki til á söluskrifstofu Akureyri

Bæta í körfu
Deila þessu:
Vörulýsing
Tæknilegar upplýsingar


    UF-SM-10G-S

    UniFi Single Mode SFP+ módull Par
    Litur Blár Gulur.

    10GBPS 10KM 2 PACK Outdoor Fiber Installations
    For long-distance runs of 300+ meters, use U Fiber 1G or 10G single-mode modules and BiDi models for maximum reuse of existing infrastructure. For shorter runs, use U Fiber 1G or 10G multi-mode modules for reduced cost.
  • Features & Specifications
  • Form Factor: SFP+
  • Device Type: Transceiver module
  • Interface (Bus) Type: Plug-in module
  • Connectivity Technology: Wired
  • Application: 1000BASE
  • Data Transfer Rate: 10Gbps
  • Wavelength: RX1330nm
  • Max Distance: 10km
  • Fiber Type: SMF
  • Connector: Simplex LC

Tæknilegar upplýsingar
UF-SM-10G-SUniFi Single Mode SFP+ módull ParLitur Blár Gulur.10GBPS 10KM 2 PACK Outdoor Fiber Installations
10GBPS 10KM 2 PACK Outdoor Fiber Installations
For long-distance runs of 300+ meters, use U Fiber 1G or 10G single-modemodules and BiDi models for maximum reuse of existing infrastructure.For shorter runs, use U Fiber 1G or 10G multi-mode modules for reducedcost.
Features & Specifications
Form Factor: SFP+
Device Type: Transceiver module
Interface (Bus) Type: Plug-in module
Connectivity Technology: Wired
Application: 1000BASE
Data Transfer Rate: 10Gbps
Wavelength: RX1330nm
Max Distance: 10km
Fiber Type: SMF
Connector: Simplex LC
Vörulýsing


    UF-SM-10G-S

    UniFi Single Mode SFP+ módull Par
    Litur Blár Gulur.

    10GBPS 10KM 2 PACK Outdoor Fiber Installations
    For long-distance runs of 300+ meters, use U Fiber 1G or 10G single-mode modules and BiDi models for maximum reuse of existing infrastructure. For shorter runs, use U Fiber 1G or 10G multi-mode modules for reduced cost.
  • Features & Specifications
  • Form Factor: SFP+
  • Device Type: Transceiver module
  • Interface (Bus) Type: Plug-in module
  • Connectivity Technology: Wired
  • Application: 1000BASE
  • Data Transfer Rate: 10Gbps
  • Wavelength: RX1330nm
  • Max Distance: 10km
  • Fiber Type: SMF
  • Connector: Simplex LC

Tæknilegar upplýsingar
Tæknilegar upplýsingar
UF-SM-10G-SUniFi Single Mode SFP+ módull ParLitur Blár Gulur.10GBPS 10KM 2 PACK Outdoor Fiber Installations
10GBPS 10KM 2 PACK Outdoor Fiber Installations
For long-distance runs of 300+ meters, use U Fiber 1G or 10G single-modemodules and BiDi models for maximum reuse of existing infrastructure.For shorter runs, use U Fiber 1G or 10G multi-mode modules for reducedcost.
Features & Specifications
Form Factor: SFP+
Device Type: Transceiver module
Interface (Bus) Type: Plug-in module
Connectivity Technology: Wired
Application: 1000BASE
Data Transfer Rate: 10Gbps
Wavelength: RX1330nm
Max Distance: 10km
Fiber Type: SMF
Connector: Simplex LC
Staðgreitt
42.500 kr.
Greiðsludreifing mán.

    Vörunúmer: UF-SM-10G

    Til í Netverslun (5)

    Ekki til í verslun í Borgartúni Reykjavík

    Ekki til á söluskrifstofu Akureyri

Bæta í körfu
Deila þessu:

Tækjatrygging Origo

Samanburður á milli tækjatryggingar og heimilistryggingar

Origo býður uppá tækjatryggingu fyrir þá vöru sem þú hefur valið

Tækjatrygging Origo er seld í samstarfi við Vátryggingafélag Íslands (VÍS).Tækjatrygging Origo er mun víðtækari en heimilistrygging en tryggingin bætir beint tjón af völdum skyndilegs og ófyrirsjáanlegs utanaðkomandi atviks s.s. bruna- eða vatnstjóns, innbrots og/eða óhapps. Sömuleiðis bætir tryggingin einnig beint tjón af völdum innri bilunar. Tryggingin er ekki með neina eigin áhættu og gildir hvar sem er í heiminum.

Ef til tjóns kemur þá mun það ekki hafa áhrif á þau kjör sem þú ert með hjá þínu tryggingafélagi.

Þjónustumiðstöð Origo annast viðgerðarþjónustu og ábyrgðarmál. Þjónustumiðstöð okkar að Köllunarklettsvegi 8 er opin alla virka daga frá 09:00 - 17:00.
Sími: 516-1900
Netfang: verkstaedi@origo.is

Lesa skilmála
Þú gengur frá kaupum á tryggingu þegar þú gengur frá kaupum á pöntuninni.
Loka glugga
Fylgstu með okkur
Hefja spjall

Netspjall Origo

Þjónustuver / verkstæði

Netspjallið er opið frá kl 9 - 17 alla virka daga.

Hefja spjall
Söluráðgjöf

Netspjallið er opið frá kl 9 - 17 alla virka daga.

Hefja spjall